Friday, February 23, 2018

.
Breaking News

தமிழிலேயே இசை நிகழ்ச்சி நடத்திய ரஹ்மான்! கடுப்பான வட இந்தியர்கள்!!

தமிழிலேயே இசை நிகழ்ச்சி நடத்திய ரஹ்மான்! கடுப்பான வட இந்தியர்கள்!!

நேற்று இன்று நாளை எனும் பெயரில் இசை நிகழ்ச்சியை நடத்திய இசைப்புயல் ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் முழுக்க தமிழ் பேசி, தமிழ் பாடல்களையே பாடியதால் வட இந்தியர்கள் கடுப்பாகி இசை நிகழ்ச்சியை விட்டு வெளியேறினர்.

உலகின் தலைசிறந்த இசை அமைப்பாளர்களில் ஒருவரான ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் சமீபத்தில் லண்டனில் லைவ் இசை நிகழ்ச்சி ஒன்றை நடத்தினார். நேற்று இன்று நாளை எனும் தலைப்பில் இந்த இசை நிகழ்ச்சி நடைபெற்றது. இந்த நிகழ்ச்சியில் ரஹ்மான் தமிழிலேயே பேசினார், தமிழ் பாடல்கள் தான் பாடப்பட்டன. இதனால் நிகழ்ச்சியை காண வந்த வட இந்தியர்கள் கடுப்பாகி பாதியிலேயே நிகழ்ச்சியைவிட்டு வெளியேறியுள்ளனர்.

தமிழில் தலைப்பு வைத்து நடத்தப்படும் நிகழ்ச்சியில் தமிழில் தான் பேசப்படும், தமிழ் பாடல்கள் தான் பாடப்படும் என்பது அனைவரும் அறிந்த ஒன்று. இது தெரியாமல் இசை நிகழ்ச்சிக்கு சென்ற வட இந்தியர்கள் சமூகவலைதளங்களில் பொங்கிவருகின்றனர்.

அதுவும் இல்லாமல் ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் ஒரு தமிழன் என்பது அனைவருக்கும் தெரிந்தது தான். தமிழர்களுக்கான இசை நிகழ்ச்சியில் தமிழில் தான் பாடுவார். அது தெரியாமல் போய் உட்கார்ந்து வட இந்தியர்கள் கடுப்பானால் யார் பொறுப்பாக முடியும் என்று பதிலும் தெரிவித்து வருகின்றனர்.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *