Sunday, February 18, 2018

.

பா.ரஞ்சித் மீது கடுப்பில் இருக்கும் இயக்குநர் சங்கர்!

பா.ரஞ்சித் மீது கடுப்பில் இருக்கும் இயக்குநர் சங்கர்!

கபாலி பட இயக்குநர் பா.ரஞ்சித் மீது ஏந்திரன் இயக்குநர் பட இயக்குநர் சங்கர் கடுப்பில் உள்ளதாக கோலிவுட் வட்டாரங்களில் கிசு கிசுக்கப்படுகிறது.

ரஜினியை வைத்து ஏந்திரன் , சிவாஜி படத்தை இயக்கியவர் இயக்குநர் சங்கர். பிரம்மாண்ட இயக்குநர் என பெயர் பெற்ற இவர் ரஜினியை வைத்து 2.0 படத்தை இயக்குயுள்ளார். இந்த படம் சில மாதங்களில் வெளியாகியுள்ளதாக தகவல்கள் கசிந்துள்ளனர்.

அதேவேளையில் ரஜினியை வைத்து கபாலி படத்தை இயக்கிவர் பா.ரஞ்சித். தற்போது இருவரும் காலா கரிகாலன் என்ற படத்தில் இணைந்துள்ளர். இந்தநிலையில் 2.0 படத்தை விட தற்போது காலா படம் குறித்தே இணையதளங்களில் அதிகமாக பேசப்பட்டு வருகிறது.

இதனால் சங்கர் கடுப்பில் உள்ளாராம். பல கோடி செலவில் பிரமாண்டமாக தயாரிக்கப்பட்டு வரும் 2.0வின் பிம்பத்தை காலா படம் உடைத்து விடக்கூடாது என்றும் , காலா படத்தின் பபளிசிட்டியை பா.ரஞ்சித் சற்று குறைத்து கொண்டு 2.0 வெளியான பிறகு அவர் காலா படத்தை பிரம்மாண்டமாக விளம்பப்படுத்தலாமே என்று சங்கர் கடுப்பில் இருப்பதாக கோலிவுட் வட்டாரங்களில் கிசு கிசுக்கப்படுகிறது.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *